รถจากกรุงเทพ-สุราษฯ ยังมีให้บริการอยู่มั้ยคับ

ผมมีความจำเป็นอย่างมากในกลับบ้านที่สุราษฯ แต่ยังไม่ทราบว่ามีที่ไหนพอจะเดินทางไปได้บ้าง บริษัทที่ทำงานปิด6เดือน ไม่มีรายได้ ค่าห้องก็ต้องจ่ายทุกเดือนๆ เป็นแบบนี้ผมคงได้นอนข้างถนน ในตอนนี้ผมยังพอมีเงินเก็บอยู่ พอจะซื้อตั๋วกลับบ้านได้
ปล. ต้องมีใบตรวจสุขภาพ หรือเสียค่าบริการอื่นๆอีกมั้ยคับ มีเพื่อนๆหลายคนบอกว่า จะเสีย500ค่าตรวจโควิดที่หมอชิตใหม่ ไม่รู้ว่าเรื่องจริงหรือข่าวลือ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่