ตามหาคนที่มีชีวิตแบบซักซี้ดเหมือนกันครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยคับมีใครมีขีวิตซักซี้ดแบบผมบ้าง55555 แบบห่วยขั้นเทพไรงี้ ไม่มีไรเด่นเลย 55555 หล่อก็ไม่หล่อรวยก็ไม่รวยเรียนก็ไม่เก่งกีฬาก็ไม่ดี ซักซี้ดจริงๆ  พอดูคนอื่นโอโห หล่อรวยเรียนเก่งกีฬาดีสาวกรี๊ด 555 ตัดภาพมาที่เรา suckseedddd แต่ผมก็ภูมิใจนะครับที่เกิดมาซักซี้ด มันอาจจะดูห่วย แต่มันทำให้ผมคิดไรได้หลายอย่างเลย อย่างแรก มันทำให้ผมได้รู้ว่ายังมีคนที่แย่กว่าเราอีกอย่าดูถูกใคร ต่อมามันทำให้ผมไม่หลงตัวเอง และต่อมา มันทำให้ผมได้เรียนรู้ในความพ่ายแพ้และอีกหลายๆอย่าง มันทำให้ผมได้รู้อะไรหลายอย่าง แม้จะไม่ได้มากมายแต่ผมก็รู้สึกดีที่ได้เป็นคนห่วยขั้นเทพ อยากขอให้คนที่ซักซี้ดแบบผมทุกคน สู้ต่อไป วันข้างหน้าอาจเป็นวันของเรา เราอาจจะไม่ได้เป็นพระเอกเราอาจเป็นแค่ตัวประกอบแต่อย่างน้อยเราก็ได้อยู่ในซีนละเว้ย555 พวกคนเจ๋งๆไม่เข้าใจเราหรอก 5555 สู้ต่อไปชาวซักซี้ด อาจจะไม่มีไรดีแต่อย่างน้อยต้องมีสักนิดแหละวะ สู้ๆคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่