จะเดินทางไปกรุงเทพวันที่13เมษา63 โดยรถทัวร์ จะมีเจ้าหน้าที่มากักตัวเรามั้ยหรือเราต้องไปกักเอง

พอดีต้องไปทำธุระที่กรุงเทพ เเล้วจะเดินทางโดยรถทัวร์
อยากทราบว่าถ้านั่งรถถึงหมอชิตเเล้วจะมีเจ้าหน้าที่มานำเราไปกักตัวมั้ยหรือเราต้องไปกักเอง
ทางที่บ้านกลัวบ้านถ้าไปถึงเเล้วจะโดนเจ้าหน้าที่นำไปกักตัวอ่ะ
เเต่ถ้าเราไปเเล้วเราก็จะดูเเลตัวเองกักตัว14วันอยู่นะ เราต้องไปทำธุระจริงๆ
ช่วยตอบหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่