ฝันเ็นแม่ตายตอนใกล้เช้า?

กระทู้คำถาม

เราฝันเห็นแม่เราเสียอ่ะค่ะ แต่ในฝันหน้าตาไม่ใช่แม่เราแต่เรารับรู้ว่าเป็นแม่ แล้วเหมือนเราเห็นวิญญาณเค้า เราอยากเข้าไปหาเข้าไปกอดแต่พ่อบอกว่าอย่าเข้าไป แม่ยังไม่รู้ว่าตัวเองตาย แล้วในฝันเราก็ทำได้ยืนร้องไห้มองดูแม่อ่ะค่ะ แต่สุดท้ายก็ทนไม่ไหวเลยจะเข้าไปกอดแม่ พ่อเลยบอกว่างั้นไม่ต้องบอกแม่นะ(เรื่องที่แม่เสียแล้ว)เราเลยตกลง ก็เข้าไปกอดแม่แม่ก็กอดเรา ถึงหน้าตาจพไม่ใช่แม่แต่ความรู้สึกในฝันเหมือนตอนเรากอดแม่เราจริงๆเลยค่ะ เราถามเค้าว่าคิดถึงเรามั้ย เค้าส่ายหน้า แต่เราว่ามันน่าจะเป็นการบอกนัยๆว่าเค้าไม่มีเรื่องให้กังวลแล้ว เค้าจะไปโดยไม่มีอะไรต้องห่วง แล้วเราก็ตื่นอ่ะค่ะ น้ำตาเต็มหน้าเลย5555 ในฝันเป็นภาพสีค่ะ เป็นฝันที่มองเห็นอะไรอะไรชัดมาก ฝันประมาณช่วงตี5-8โมง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่