มีร้านรับซื้อเครื่องสำอางค์ขนาดจริง/ของแถม/เค้าท์เตอร์แบรนด์แนะนำบ้างไหมคะ

พอดีกดสั่งเครื่องสำอางค์จากเว็บของร้านเค้าท์เตอร์แบรนด์มาค่ะ(เว็บofficialเลย) ช่วงนั้นลดราคาพอดี(ลดค่อนข้างเยอะทีเดียว) ประมาณไม่เกิน 10 ชิ้น กะว่าจะเอามาขายต่อเอากำไร

ลองโพสต์ขายเองแล้วไม่มีใครสนใจเลย กะว่าหาเงินเพราะที่บ้านกำลังประสบปัญหาเรื่องเงินหนักมาก เราเลยลองเอาเงิบเก็บเล็กๆของตัวเองลองซื้อดู T^T

อยากทราบว่ามีใครพอมีร้านรับซื้อเครื่องสำอางค์ขนาดจริง/ของแถม/เค้าท์เตอร์แบรนด์แนะนำบ้างไหมคะ

รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่