สวัสดีคับ อยากมีเพื่อนที่มีเชื้อ hiv ไว้คอยคุยคับ

กระทู้สนทนา
ตามหัวข้อเลยนะคับ
คือผมพึ่งอายุ 22 ย่าง 23 ผมเป็นเกย์นะคับ
มารู้ตัวว่ามีเชื้อ hiv เข้ามาอยู่เป็นเพื่อนข้างใจ ข้างกายตอนช่วงสิ้นเดือนกุมภาพันธ์นี้เองคับ
คือบางทีก็จิตตกบ้าง, บางทีก็โทดตัวเองบ้าง, บางทีก็คิดไปต่างๆนาๆบ้าง จนบางครั้งคิดท้อแท้กับชีวิตมาก ทำไมเราต้องมาเจอกับเรื่องอะไรแบบนี้ด้วย อนาคตยังอีกยาวไกล
ผมจึงอยากมีเพื่อนสักคน ที่มีเชื้อ hiv เหมือนผม ไว้คอยคุยกัน คอยปรึกษากัน เพื่อบางทีมันอาจจะทำให้สมองผมโล่งและไม่ต้องคิดอะไรไปมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่