ตามหาหนังชามูไรผู้หญิงใช้เครื่องรางคล้ายๆหยกสีเขียวแปลงร่าง

กระทู้คำถาม
หนังก่อมีอยู่ว่าจะมีผู้หญิง1-2มั้งที่เป็นเพื่อนกันแล้วก่อตัวเอกจะใช้หยกแปลงร่างคอยช่วยเพื่อนและผู้คนที่ลำบากมีศัตรูเป็นองค์กรหนึ่งที่จับคนหรือทหารของตัวเองมาทดลองเป็นปีศาจแล้วไปจับนางเอกหรือทำร้ายหรือลวนลามนางเอกหนังก่อจะออก 18+ นิดหน่อย (หนังขอนข้างเก่าแล้วครับ). ขอบคุณที่ผู้คนที่ตอบผมได้ครับ^_^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่