ตรวจสอบสิทธิ์เราไม่ทิ้งกัน เช็คว่าได้เงิน 30,000 หรือป่าว

เข้าไปที่เว็บไซต์ www.เราไม่ทิ้งกัน.com เลือกปุ่ม "ตรวจสอบสถานะ"

ระบบจะนำเข้าสู่หน้า "ตรวจสอบสถานะการลงทะเบียน มาตรการเยียวยาฯ"
กรอกเลขบัตรประจำตัวประชาชน 13 หลัก, หมายเลขโทรศัพท์ที่ใช้ลงทะเบียน, วันเดือนปีเกิด

เมื่อกรอกเสร็จแล้วคลิกตรวจสอบสถานะ

ระบบจะแสดงผลว่าขณะนี้สิทธิ์ของผู้ที่ลงทะเบียนไปแล้วอยู่ในขั้นตอนไหน เหมือนกับเราเช็กระบบ Tracking

ตรวจสอบสถานะเราไม่ทิ้งกัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่