อยากเปิดร้านเปิดเพลง ประมาณนี้ แนว anisong

ตามหัวข้อเลยครับเนื่องจากเป็นคนที่ชอบฟังเพลง anisong (เพลงจากอนิเม การตูน เกม) โดยเฉพาะพวกแนว mix nightcore กับ edm

มีความคิดว่าอยากเปิดร้านแนวนี้ โดยเปิด แค่เสาร์ อาทิตย์ จันทร์ถึงศุกร์ก็เปิดเป็นร้านอาหาร เครื่องดื่ม ส่วนเสาร์อาทิตย์ ก็เปิดเป็นพวกแนวนี้ 

แรงบันดาลใจมาจากสถานที่แห่งหนึ่งในญี่ปุ่น กับวิดิโอต่างๆใน ตามลิ้งด้านล่างคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เลยอยากทีททราบว่าในประเทศไทยมีแนวนี้ไหม อีกอย่างพอไหวไหมเพราะว่าผมว่าคนไทยที่ฟัง anisong ก็เยอะพอสมควร
อีกอย่างพวกนี้ทำมันจะติดลิขสิทธิ์อะไรไหมครับ ไม่มีความรู้เลย 
อันนี้เป็นแค่แนวความคิดน่ะครับ  ตอนนี้เจ้าของโพสเรียนโท กับช่วยงานที่บ้านอยู่ครับ
ผิดพลาดตรงไหนขออภัย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่