คอมเปิดไม่ติด อย่างไงดีครับ 2020

ผมจะมาเรื่องสอบถามครับ คือว่าคอมผมเปิดไม่ติดอ่ะครับ ตอนเเรกผมคิดว่าหน้าจะเป็นที่ พาวเวอร์ซัพพลาย เเล้วผมซื้อ พาวเวอร์ซัพพลาย มาใหม่ เเล้วเปลี่ยน มันก็เปิดไม่ติดเหมือนเดิม ไฟเเมนบอร์ดก็เข้านะครับ ขัดแรมขัดการ์ดจอก็ขัดเเล้ว มันก็เปิดไม่ติดเหมือนเดิม พอจะทราบไหมครับ TT
เเต่กดปุ่มเปิด พัดลมของCPUไม่หมุนนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่