ใครขายในshopee ส่งเคอรี่แวะหน่อยจ้ะ

กระทู้คำถาม
พอดีเพิ่งหัดขายในเวปนี้   ตอนกดส่งพัสดุกดผิด ดันไปกดว่า DROP OFF ให้ไปส่งเอง  ด้วยความที่รีบกลัวไม่ทัน เพราะติดวันอาทิตย์  เลยไปกดสั่งในไลน์ KERRY EXPRESS ให้มารับของที่บ้าน เขาส่งระหัส บุ๊คกิ้งมาให้  แต่บอมารับของวันที่  7 กลัวไม่ทัน  เราจะออกไปส่งเองที่เคอรี่ได้ไหม กลัวลูกค้ารอนาน     ใครพอแนะนำได้ไหมค่ะว่ายกเลิกคำสั่งมารับของได้ไหมค่ะ  โทรไปไม่คยติดเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่