ใครช่วงนี้สถานเสริมความงามปิดแล้วต้องเริ่มกดสิวเองบ้างคะ?

เรื่องของเรื่องคือเป็นคนมีสิวอุดตันอยู่ทุกรูขุมขนบนใบหน้า(ไม่เวอร์ค่ะ)แต่ไม่มีค่อยมีอักเสบนะคะ ต้องอาศัยกดตลอด ใช้ทุกอย่างสำหรับคนเป็นสิวตามที่แนะนำในกลุ่มเครื่องสำอางค์แพงจี*ก็ไม่ดีขึ้นเลย น้ำตบเห็* เอย ไบโอเธ*เอย ก็ยังเหมือนเดิม หน้าเต็มไปด้วยสิวและรูขุมขน อาศัยซื้อคอสกดเอา ตอนนี้ร้านปิด หน้าคือไม่ไหวแล้ว ตัดสินใจกดเองด้วยคัตตอลบัท หน้าเป็นรอยแดงเต็มไปหมด อยากถามผู้ร่วมชะตากรรมว่ามีเคล็ดลับกดสิวด้วยตัวเองไหมคะ ส่องกระจงตอนแสงมาแล้วหน้าไม่ไหวจริง ไม่กล้ามอง😭
ปล.มีใครมีปัญหาสิวเรื้อรังไหมคะ แนะนำสกินแคร์ที่ใช้ได้ผลจริงๆหน่อย หน้าเราพังจริงๆ เราสนใจของยูเซอร์*ที่ตอนนี้ยิงaddหนักมาก มีใครใช้ได้ผลไหมคะ
ปล.2 ดูคอสเลเซอร์รักษาสิวไว้หลายที่ แต่ดันมาโควิดซะก่อน มีร้านไหนแนะนำไหมคะ กรุงเทพ ตามแนวรฟฟ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่