ราศีไหนกันแน่อ่ะ??

คือเราเกิด2มีนา เราไม่แน่ใจว่าราศีไหน คนนั้นบอก ราศีกุมภ์ อีกคนบอก ราศีมีน คือเรางงอ่ะ ว่าราศีไหนกันแน่ แต่ที่เราไปดูมาในเว๊บไซต์นึง เห็นบอกว่า ช่วงวันที่ครอบคลุมของราศีกุมภ์นั้น ในแบบสายนะจะครอบคลุมระหว่างวันที่ 21 มกราคม ถึง 19 กุมภาพันธ์ ส่วนแบบนิรายนะจะครอบคลุมระหว่างวันที่ 15 กุมภาพันธ์ ถึง 14 มีนาคม อ่ะค่ะ เราว่าเราอยู่ในราศีกุมภ์อ่ะ หรือทั้ง2ราศี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่