สั่งของแล้วไม่ได้รับ วันต่อมาของตีกลับ

พอดีบริษัทนึง(J) มาส่งพัสดุแล้วไม่ได้รับ แล้ววันต่อมาของตีกลับเลย พอตามของกับพนักงานส่งก็บอกจะเช็คให้ แต่เช็คดูในเลข track ของตีกลับไปแล้ว คุยด้วยก็ไม่มีมารยาทเลย ผมควรจะทำยังไงครับ 
พอไปตามกับร้านที่ส่ง ก็ไม่ตามให้เลย ไม่สนใจลูกค้า นี่ก็กลัวว่าจะไม่ได้ ผมสามารถแจ้งความหรือทำอะไรได้บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่