รีวิวยืดผมเองที่บ้าน

สถานการณ์​โควิดระบาดแบบนี้ร้านทำผมที่ไหนก็ปิดกันหมด ความสวยมันรอกันไม่ได้ วันนี้เลยจะมารีวิวยืดผมเองที่บ้านจร้า

ขอท้าวความ​ก่อนนะคะว่า
เราดัดผมมาเมื่อประมาณ 1 เดือนก่อน ซึ่งผมเสียหนักมากค่ะ ผมลอนแตกตั้งแต่วันแรกที่ทำเลย ช็อต ฟูฟ่องทั้งหัวเลยล่ะคะ🤯 กลุ้มใจมาก ทำอะไรไม่ได้เลย ผ่านมาครึ่งเดือนจึงตัดสินใจตัดผมทิ้ง จากกลางหลังเหลือปะบ่าค่ะ แต่มันก็ยังมีส่วนที่หยิกและฟู วุ!! รอ 3 เดือนไม่ไหวแล้วนร้า  เราตั้งใจว่าครบ 1 เดือนก็จะจัดการยืดแล้วล่ะ ครึ่งเดือนต่อมาที่เหลือเราจึงพยามบำรุงผมด้วยทรีทเม้นท์​  น้ำมันมะกอก และตอนนี้ครบเดือนละจร้า 😛 แต่.... ร้านทำผมทั้งหลายก็ดันปิดเพราะสถานการณ์​โควิด 19 ระบาดหนักขึ้นทุกวันๆ ยืดเองคงเป็นทางออกสำหรับวัยรุ่นใจร้อนอย่างเรา มาเอาก็เอาว่ะ!! วันนี้ตอนนี้เลย ทำไปรีวิวไปกันเลยทีเดียว 😁
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่