หวานค่ะ หวานค่ะ หนูชื่อหวานได้ออกช่อง True ด้วยค่ะ 555

ซูปเปอร์วาเลนไทน์ กำลังเป็นกระแส จะขาดเจ้าแม่สายโจ๊ะแห่ง Bnk ได้ไง 
ไปโผล่ในรายการ True Inside เฉยเลย นาทีที่ 2.10   555

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

เมื่อคืนในรายการ The Standard POP ก็ทั้งดีงาม ทั้งฮา ทั้งกาว 

ตอนเป้ใส่เต็มแต่ลืมเปิดไมค์ ลั่นเลย 555

เพี้ยนหลงรัก
แสดงความคิดเห็น
Preview