ช่วยแนะนำวิธีกินฮอร์โมนหน่อยค่ะ

คือเรากินยาฮอร์โมนครั้งเเรกอะค่ะ เราเลยอยากจะถามว่าเราควรกินอย่างไรคะคือมันมีลูกศรกับวัน มันเขียนเริ่มเเต่วันจันทร์
เเต่วันที่เราเริ่มกินคือวันพฤ.เราเลยกินเม็ดวันพฤ.ก่อนเเล้วก็กินตามวันมาเรื่อยๆเเล้วก็วนกลับมากิน3เม็ดที่เหลือ คือเรากินถูกไหมค่ะ???
ปล.ถ้าเรากินผิดบอกวิทีที่ถูกต้องหน่อยค่ะ อย่าว่าเราเลยนะเรากินไม่เป็น
แสดงความคิดเห็น
Preview