ตามพัสดุเห็นอยู่ที่ศป.ชุมพรมามากกว่า10ชม.แล้วไม่มีข้อมูลอะไรเพิ่มเติม ของจะค้างอยู่ที่ศป.ชุมพรรึเปล่าคะ

กระทู้คำถาม
คือเราสั่งของมา แล้วได้เลขแทรคมาตามพัสดุ แต่พอเราเช็คพัสดุอยู่ที่ศป.ชุมพรมามากกว่า10ชม.แล้วอ่ะค่ะ ลองเอาเลขของตคนอื่นแต่ส่งวันเดียวกันร้านเดียวกันไปเช็ค ของมันนำจ่ายสำเร็จแล้วค่ะ เหลือแค่ของเราที่ยังอยู่ ศป.ชุมพร สามารถเช็คอะไรได้ที่ไหนบ้างคะ เลขแทรค EI814131997TH
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่