สอบถามการเติมลมยาง มอเตอร์ไซด์ครับ

ปกติใช้แต่รถยนต์ ส่วนมอเตอร์ไซด์ก็มีขี่บ้างเป็นรถ 110 cc. ทั่วไป   จนมีโอกาสซื้อรถขนาด 500cc. มาสนองกิเลสตนเองบ้าง อยากสอบถามครับ ถ้าผมไปเติมลมตามปั๊มน้ำมัน ที่มีปุ่มกดแบบดิจิตอล 30-50 อะไรประมาณนี้ จากสติ๊กเกอร์ที่ติดมา ผมควรเติมเท่าไหร่ครับ ขอบคุณทุกๆคำตอบไว้ล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview