มีใคร เป็นวัยรุ่นชอบฟังเพลงเก่าบ้างครับ

ต้องบอกก่อนว่าผมอายุ 17 ปี แต่ชอบเพลงเก่ามากๆ ดนตรี ทำนอง การใช้คำ 
ที่ฟังส่วนมากก็จะยุค 70-90 ครับชอบมาก คลาสสิคดี
ที่ฟังบ่อยๆชอบๆก็
เพลงไทย ไมโคร , นูโว ,เท่ อุเทน , อ๊อด คีรีบูน , อริสมันต์ , ดิ อิมพอสซิเบิ้ล , ดิอินโนเซ้น
สากลก็ The Beatles , Eagles , Queen ,Eric Clapton ,CCR แล้วก็อื่นๆ

แล้วพวกคุณชอบฟังเพลงอะไรของใครกันบ้างครับ (แนะนำได้นะ ช่วงนี้หาเพลงฟังด้วย555)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่