มีใครเคยไปต่อโทที่ Korea National University of Arts สาขา Film,Tv,Multimedia ไหมครับ

พอดีมีความสนใจอยากไปเรียนต่อปริญญาโทครับ แล้วก็ได้ศึกษาดูข้อมูลต่างๆ แต่จขกทอยากอ่านประสบการณ์คนที่ไปเรียนมาว่าเป็นยังไงบ้างครับ ถ้าจบไปจะสามารถทำงานที่นั่นเลยได้หรือไม่  ส่วนถ้าไม่ใช่มหาลัยเดียวกับที่ผมเขียนไว้ จะเป็นมหาวิทยาลัยอื่นๆก็ได้ครับในเกาหลี ขอแค่ตรงสายพอครับ เหตุผลที่ผมสนใจเกาหลีก็เพราะผมมองว่าซีรีส์หรือรายการวาไรตี้ต่างๆของประเทศเค้า มันทำได้ดีจริงๆ จนผมอยากไปลองเป็นส่วนหนึ่งของโปรเจคต่างๆของเค้าดูครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่