คุณทำยังไงกับอุปกรณ์ apple เก่าๆ ที่พังเพราะระบบทำลายตัวเองบ้างคะ?

เรามี ipad2 อยู่ 1 เครื่องค่ะ ซึ่งตอนนี้มันจู่ๆก็ขึ้นแบบนี้ตลอด

ต่อคอมแล้วแต่ไม่ connect itune เลยเหมือนพังไปโดยปริยาย เมื่อก่อนแค่รีเซ็ตเครื่องใหม่แล้วใช้ต่อได้ตอนนี้ทำอะไรไม่ได้เลยค่ะ ขึ้นค้างแบบนี้ต่ออะไรไม่ติดเลย (ใจร้ายมากใช้แค่ดูยูทูปในเน็ตก็ไม่ได้ 😂)

ใครมีของของแอปเปิ้ลแล้วมันเก่าจนทำลายตัวเองแบบเรา ทำยังไงกับมันคะ พอจะขายเป็นเศษเหล็กได้ไหม หรือลงถังขยะอย่างเดียวเลย

อมยิ้ม42
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่