โฆษณาไม่ผ่านการอนุมัติ

กระทู้คำถาม
พึ่งได้ลองใช้google adwordsเพื่อโปรโมทคลิปยูทูปดูครับ
แต่สถานะในการตรวจสอบขึ้นว่า ไม่อนุมัติ เพราะ การจำหน่ายตั๋วเข้างาน
ทั้งๆที่เนื้อหาในคลิปไม่ได้มีการจำหน่ายหรือขายของแต่อย่างใด
เป็นการทำคลิปเล่าเรื่องเพื่อความบันเทิงเท่านั้น
ใครเคยเป็นและมีวิธีแก้ยังไงมั่งครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview