อยากคุยกับคนเกาหลี

คือเราอยากคุยกับคนเกาหลีอยู่แล้วค่ะอาจจะไม่ใช่ทางแฟนด้วยซำ้
เพื่อนเราเจอไอจีคนนึงแต่ไม่เคยคุยกันไม่รู้จะทักยังไง จะทักไปว่าอยากเป็นเพื่อนมันก็แปลก จะส่งไปว่าอะไรดีคะหรือเราควรหาเพื่อนเกาหลีได้อีกทางไหน ตอนแลกกะจะไปแลกเปลี่ยนแต่ก็ ยังต้องเตรียมตัวทางบ้านไม่ให้ด้วยค่ะ  ทุนก็ต้องรออีก
ถ้าเราอยากคุยควรทักว่าอะไร หรือมีวิธีหาเพื่อนเกาหลีหรือคนคุยเกาหลี มั้ยคะ
เราอยากหาคนรู้จักเอเชียแถบเกาหลีญี่ปุ่นอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่