ระหว่าง Xiaomi Black Shark กับ Asus Rog Phone2 อันไหนน่าใช้กว่ากันครับ

ขอสอบถามจากผู้ใช้จริงของทั้งสองตัวทีครับ เพราะอีกสักสองเดือนผมก็จะซื้อมือถือใหม่แล้ว ตอนแรกผมมองตัวRog2 ไว้แต่พอไปหาข้อมูลก็พบว่าเครื่องมันร้อนเร็วมากแค่เล่นโซเชียลก็ร้อนแล้ว ต้องต่อพัดลมของมันเล่นตลอดเลย อันนี้ผมก็ไม่รู้ว่าจริงแค่เพราะทั้งสองตัวนี้ผมเองก็ยังไม่เคยสัมผัสเลย เรื่องสเปคผมก็พอดูงูๆปลาๆ อาศัยแค่ว่าเอามาเล่นเกมอย่างเดียวเลย ยังไงรบกวนพี่ๆเพื่อนหน่อยนะครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่