เหนื่อกับการหาเงินให้แฟนใช้

ผมคบกับแฟนมาได้ปีนี้ปีที่5แล้วครับผมรู้สึกเหนื่อยมาก
ผมคบมาตั้งแต่สมัยเรียนมัธยมครับตอน
ตอนนั้นผมรบมาผมก็มีเงินนิดหน่อยผมก็ให้เค้า
แฟนผมทำงานไปด้วยเรียนมหาลัยไปด้วยครับ
แต่ผมทางบ้านไม่ข่อยมีฐานะเลยไม่ได้เรียนต่อมหาลัยครับ
ผมทำงานได้เดือนละ10000โดยประมาณครับ
แฟนผมมักจะขอเงินไปโรงเรียนบ้างแล้วก็ค่าทำผมบ้าง
แล้วก็ทำจมูกแล้วผมยังต้องจ่ายค่าเน็ตอีกในบ้างเดือน
แต่ที่หนักสุดนี้น่าจะเป็นค่าเทอมครับผมรู้สึกท่อทุกครั้งครับ
ผมอยากจะเรียนแต่ผมก็ไม่กล้าเรียนครับเพราะกลัวว่าเด่วผมเรียน
แล้วจะเงินไม่พอใช้ครับเงินเก็บก็ไม่มีผมรู้สึกท่อใจมากครับ
แล้วนี้ก็จะใกล้ถึงวันเกิดเค้าแล้วเค้าบอกอยากได้iphon11หรือไม่ก็ทองผมก็ยิ่งต้องทำงานหนักเข้าไปอีกเพราะอยากให้เข้าได้ของที่เค้าต้องการคับ ผมเคยพาเค้าไปทำงานด้วยก็แล้วเค้าก็ยังใช้เงินเหมือนเดิมครับซื้อเครื่องสำอางที่1000-2000บ้าง เเต่บ้างครั้งเข้าก็จะใช้เงินที่เค้าทำงานมาได้ครับแ่เงินที่เค้าทำงานมาก็ไม่พอสำหรับเข้าครับผมควรจะทำยังไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่