ใครเคยซื้อรถใหม่แล้วประกันใกล้หมด แต่ประกันไม่รับต่อบ้างค่ะ แจ้งว่ารถเราเคลมบ่อย

ใครเคยซื้อรถใหม่ประกันจะหมดเร็วๆนี้ แต่ประกันไม่รับต่อบ้างค่ะ แจ้งว่ารถเราเคลมบ่อย 

ปัจจุบันใช้ประกันชั้น 1 ของคุ้มภัยอยู่ จะต่อประกันชั้น 1 แต่ทางประกันแจ้งว่าไม่รับทำค่ะ 

ติดต่อวิริยะไปก็เงียบ 

เบื้องต้นก็มีคนโทรมาเสนอแต่อู่ข้างนอก อยากได้ซ่อมศูนย์นะคะ 

พอจะมีแนะนำบ้างไหมคะ 

ปล รถ Honda ค่ะ รถบ้านปกติ 

ซึ่งก็เคลมบ่อยจริงค่ะ ส่วนใหญ่จะเป็นแผล เล็กเช่นถลอกด้านข้าง ข้างหน้าข้างหลังไรงี้อะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่