รถตู้มีนบุรีไป แถวห้างเซ็นทรัลพลาซา เวสต์เกต บางใหญ่

พอดีผมจะไปทำงานแถว ห้างเซ็นทรัลพลาซา เวสต์เกต บางใหญ่ ครับ 
ไม่เคยไปแถวนั้นเลย อยากทราบว่า มีรถตู้ จาก มีนบุรี  ไป ห้างเซ็นทรัลพลาซา เวสต์เกต บางใหญ่
ไหมครับ ขอเป็นเฉพาะรถตู้นะครับ เพาะรถเมล์คงไปทำงานไม่ทันแน่ๆครับ เลยอยากรู้สายรถตู้ ที่สามารถไปถึง
เพื่อนๆใครพอจะรู้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ  ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview