กสิกรไทย

สวัสดีครับ พอดีมีเรืองอยากสอบถาม พอดีผมได้สมัคเงินด่วนกสิกรไทยไป เเล้วเขาอนุมัติวงเงิน9000บาท เเล้วเงินเข้าบัญชีผมเเล้ว  เเล้วมีเบอร์02008**** โทรมาเเต่เขาโทรมาในเวลาผมทำงานผมเรยไม่ได้รับเพราะผมไม่รู้ เเล้วพอผมเห็นผมเรยโทรกลับ เเต่ไม่มีใครรับ เเล้วเขาก็อโทรมาอีกนอนบ่ายโมงผมก็ไม่ได้รับอีก ผมเห็นผมก็เรยโทรกลับอีกเเต่ไม่มีใครรับเหมือนเดิม เเล้วเขาก็ไม่ได้โทรมาอีก ผมก็เลยไม่คิดอะไร พอมาวันนี้มีข้อความเข้าว่า*ธ.ขอบคุณที่ท่านสมัคร บัตรเงินด่วน ผลพิจารณาการสมัครของท่านไม่ผ่านการอนุมัติเนื่องจากไม่สามารถติดต่อผู้สมัครได้ สอบถาม02-8888888*เเต่พอโทรไปเขาก็บอกว่าติดสายเยอะ  คือผมจะสมัคอีกได้ไหม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่