Weathering with you แบบแผ่น dvd ที่เป็นซับไทยจะหาซื้อได้จากที่ไหนมั่งครับ (ซื้อครั้งแรกครับเลยไม่ค่อยรู้รายละเอียด)

กระทู้คำถาม
Weathering with you แบบ dvd ผมเห็นเขาบอกจะเอามาขาย 27/5/2020 แต่ไม่แน่ใจว่า เป็น ซับไทย หรือ ญี่ปุ่น ที่ผมอยากซื้อคือตอนที่ dvd แบบซับไทย เอาออกมาวางขายแล้ว แต่ผมไม่รู้ครับว่าจะซื้อ ทางไหน เว็บอะไรไม่รู้เลยจริงๆครับ ใครพอรู้หรือเคยสั่ง your name อะไรอย่างงี้ช่วยบอกผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่