หาเพื่อนร่วมก๊วน

สวัสดี..ครับ
  แวะมาหาเพื่อนร่วมก๊วนซักหน่อยครับ ในก๊วนเป็นกลุ่มเล็ก ๆ
เลยคิดกันว่า อยากมาหาสมาชิกเพิ่มเติมบ้าง ซักนิดนึง ฮ่า ๆ
โดยรวมแล้ว สมาชิกก็จะมีนิสัยแบบ บ้า ๆบอๆ กวน ๆ และเข้ากันได้ง่ายครับ กิจกรรมที่ทำกันบ่อย ๆ ก็ไม่พ้นการเล่นเกมด้วยกัน
หรือแลกเปลี่ยนชีวิตกัน สมาชิกทั้งหมด มีความชอบคล้าย ๆกัน และนิสัยที่ใกล้เคียงกัน~ 
เอาล่ะ ช้อมูลคร่าว ๆเพียงพอแล้ว ถ้าคุณผู้อ่านและผ่านทางมามี
1.อายุระหว่าง 19-25 (มากหรือน้อยกว่านี้ลองคุยกันได้ครับ)
2.เข้ากับคนอื่นได้ง่าย
3.ชอบเล่นเกมหรืองานอดิเรกคล้ายๆกัน
4.ไม่ซีเรียส ตลก เฮฮา
5.ไม่มี (แฮร่)
สนใจลองพูดคุยหรือสอบถามกันได้นะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่