โหลดไฟล์จาก Dropbox ไม่ได้ครับ ?

ปกติผมทำงานตัดต่อ จะรับพวกฟุตจากลิ้งค์ Dropbox ของคนอัพโหลดมาอีกที จะมีกี่ฟุตก็กดโหลดรวเดียวได้หมดเลย ไม่มีปัญหาอะไร
แต่มารอบนี้พอจะกดโหลดมันขึ้นว่า ไฟล์ zip มีขนาดใหญ่เกินไป คือผมต้องแก้ไขหรือทำยังไงครับ
ใครรู้วิธีช่วยแชร์มาหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ป.ล. ปกติผมจะใช้วิธีการโหลดแบบ กาวน์โหลดโดยตรง เพราะไม่สามารถเอามาบันทึก Dropbox ของผมได้พื้นที่ผมน้อย
แสดงความคิดเห็น
Preview