ขอใบรับรองดอกเบี้ยเงินกู้ #ธนาคารกรุงเทพ ออนไลน์ได้ไหมนิครับ จะไปติดต่อสาขาก็ไกลมา เชียงใหม่โน้น เจอโควิดอีก จบเลย

อยากจะขอใบรับรองดอกเบี้ยเงินกู้ จะเอาไปลดหย่อนภาษี #ธนาคารกรุงเทพ ทำออนไลน์ได้หรือยังครับ
จะไปติดต่อสาขาก็เชียงใหม่โน้น ทำไงดีคับ ขอทางออนไน์ หรือส่งทางอีเมลได้ไหม ในแอปก็ขอหรือติดต่ออะไรไม่ได้เลย 
เฮ้อ น่าเบื่อดีแท้

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 1902216

Bualuang 1333 ขอขอบพระคุณที่เลือกใช้บริการของธนาคารกรุงเทพนะคะ สำหรับหนังสือรับรองดอกเบี้ยสินเชื่อบ้าน ธนาคารได้จัดส่งให้ลูกค้าเมื่อวันที่ 9 มกราคม 2563 (หากลูกค้าไม่ได้รับ สามารถติดต่อขอรับได้ทุกสาขาที่สะดวก) นะคะ

หากมีสิ่งใดให้ทางดิฉันช่วยดูแลเพิ่มเติม สามารถแจ้งผ่านช่องทางนี้ได้เลยนะคะ ยินดีให้บริการค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่