A World of Married Couple ใครดูบ้างคะ ทั้งลุ้น กดดัน เรียลสุด หน่วงมากด้วย

พึ่งเล่นมา2ตอนเรตติ้งที่เกาหลีพุ่งพรวดเลย  สนุกมากกกก มีใน Viu

คร่าวๆ นางเอกกับพระเอกแต่งงานมาหลายปี นางเอกเป็นคนเพอร์เฟคมาก หน้าที่การงานเป็นคุณหมอเป็นรอง ผอ. โรงพยาบาล ชีวิตดี มีสามีที่รัก มีลูกน่ารัก ใครๆก็อิจฉา

แต่วันนึงพบว่าสามีนอกใจ

ฟังเรื่องเล่าเผินๆอาจจะคล้าย ละครเมียหลวง เวอร์ชั่นไทย ดร. วิกันดา อะไรแบบนั้น

แต่ไม่ใช่เลยค่ะ ลึกกว่านั้น กดดันมาก
ตอนรู้ความจริงว่าสามีมีเมียน้อย และ ..... [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

สนุกมาก ใครชอบแนวกดดัน ดูไปขมวดคิ้วไป แนะนำเลยค่ะ  นางเอก ในชีวิตจริงปัจจุบันอายุ53นะคะ เราไม่เคยดูผลงาน แต่อ่านจากประวัติ เก่งมากคนนึงของวงการ ต้องไปหาผลงานเก่าดูแล้วค่ะ

ตอนนี้อดใจไม่ไหวอยากไปดู เวอร์ชั่นอังกฤษเลยค่ะ (Doctor Foster ) เพราะเกาหลีซื้อลิขสิทธ์เรื่องนี้มารีเมค ใจนึงก็อยากรู้ ใจนึงก็อยากลุ้น ว่านางเอกจะจัดการชีวิตยังไง

แอดมิน ขอแท็ก A World of Married Couple  ด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่