ตามหาชื่อหนังใหม่ญี่ปุ่น ที่พระเอกกับนางเอกถูกพรากจากกันตั้งแต่เด็กๆ แล้วมาเจอกันตอนโต

ตามหาชื่อหนังครับ เหมือนจะยังไม่ฉายตัวเต็มแต่ปล่อยตัวอย่างออกมาแต่ดันลืมชื่อหนังครับ ดูผ่านเจอที่เฟสบุ๊คครับ เป็นหนังใหม่มีซับไทย                        เป็นหนังแนวดราม่าญี่ปุ่น เท่าที่จำได้คือพระเอกกับนางเอกสนิทกันตั้งแต่เด็กๆ แล้วถูกโจรหรือว่าใครนี่แหละพรากนางเอกไปจากพระเอก ผมจำไม่ได้ แล้วพระเอกเสียใจที่ช่วยนางเอกไม่ได้แล้วมาเจอกันตอนโต (ประมาณมัธยมปลาย) แล้วนางเอกก็เหมือนโกธรพระเอกที่ช่วยนางไม่ได้ ผมจำได้ประมาณนี้แล้วเสียงดนตรีมันเศร้าๆหน่อยอะครับ                                                                                                                                                                                ------------- ใครรู้โปรดบอกชื่อหนังทีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม ------------------------------------------
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่