ไปรณีย์ไทยถ้าสั่งของมาจาก !!ต่างประเทศ!! ตอนนี้สามารถมาไทยได้ไหมครับ(COVID19)

ไปรณีย์ไทยถ้าสั่งของมาจาก !!ต่างประเทศ!! ตอนนี้สามารถมาไทยได้ไหมครับ?

กำลังจะสั่งซื้อสินค้ากับเว็บไซต์จากญี่ปุ่น ตอนนี้ทางญี่ปุ่นสามารถส่งมาไทยได้ไหมครับ

เพราะลองพยามยามหาข้อมูลดูแล้วหาไม่ได้จริงๆครับเลยมาตั้งกระทู้ถามนะครับ

ใครรู้รบกวนช่วยบอกหน่อยนะครับ / ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่