เป็นแฟนกันแต่ไม่มีอะไรกัน เพศที่3 ผมเป็กรุก

ประเด็นคือ ก่อนหน้านี้ผมคบกับแฟน เจอกัน แล้วก็มีอะไรกันปกติ แต่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน คบมาประมาน 1 เดือน ก็ย้ายมาอยู่ด้วยกัน พอมาอยู่ด้วยกันก็เริ่มที่จะไม่มีอะไรกันเลยมาเกือบ 4 เดือน ภายนอนก็ไม่มี ก่อนหน้านี้ที่มีอะไรกัน แฟนผมบอกว่าเจ็บ และ มีเลือด ผมเลยไม่อยากมีอะไรเพราะกลัวเขาเจ็บ แต่พอมาตอนนี้ ผมก็ไม่เคยเรียกร้องอะไรเลย แต่ก็มาคุยกันว่าขอมีบ้างเขาบอกไม่ชอบมีอะไร แม้แต่ภายนอกก็ไม่ ผมเลยงงว่า มีแบบนี้ด้วยหรอ แล้วจะอยู่กันรอดไหม * เขาเล่น ทวิต และ คอมแม้ คลิป แบบร่านๆ แต่บอกว่าเล่นๆ ไม่ได้จริงจัง ดูเหมือนหมกมุ่น แต่สรุปคือเขาบอกไม่ชอบมีเซ็ก*
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่