โดนหักค่าอาหารจาก foodpanda เกิน

ผมชำระผ่านบัตร True ค่าอาหาร 58 บาท พอกดสั่งก็มีข้อความเข้าได้ชำระเงิน 58 บาท แล้วก็มีข้อความเข้ามาอีกได้ชำระเงิน 60.03 บาท ผ่านไป 3 นาทีก็มีข้อความเข้ามาอีกการชำระเงินถูกยกเลิกคุณได้เงินคืน 58 บาท ผมก็เลยโทรสอบถาม TrueMoney Wallet ได้ความว่า 60.03 บาทเป็นการหักเงินจาก foodpanda สรุปที่ food panda หักค่าอาหารผมคือ 60.03 บาท คือค่าอะไรเพิ่มมาหรอครับ ปกติสั่งชำระผ่านบัตรก็ไม่เคยโดนหักเกินยอดราคาอาหารที่สั่ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่