โทรศัพท์หาย Android

ขอช่วยหน่อยครับ โทรศัพท์ผมหาย และตอนนี้ก็โดนปิดเครื่องไปแล้ว เป็นโทรศัพท์ยี่ห้อ Asus ลองหาแบบติดตามใน google Android Device Manager แล้วครับ แล้วไม่สามารถหาได้ คืออยากว่ายังมีวิธีอื่นอีกไหมครับ ไปแจ้งความแล้วได้แค่ใบแจ้งความบันทึกประจำวัน แล้วทาง Asus สามารถ ลบข้อมูลหรือบล็อกโทรศัพท์ไปเลยได้ไหมครับ กลัวข้อมูลถูกนำไปใช้ในทางที่ผิด ในเครื่องใช้ซิมของ ais กับ Dtac ด้วยครับ
อมยิ้ม08

แสดงความคิดเห็น
Preview