เสื้อผ้า-กางเกง โทนพาสเทล แบบใน(ig)

อยากทราบว่าเพื่อนๆ คนไหนที่รู้จักแหล่งขายเสื้อผ้าราคาส่งบ้างครับ ? พอดีอยากลองเปิดธุรกิจเล็กๆก่อน
โดยเสื้อผ้าจะสามารถใส่ได้ทั้งชายและหญิง

ตามหาฟิวส์ประมาณนี้ครับ
1.สไตล์ เกาหลี (ญ,ช ใส่ได้ร่วมกัน)
2.จะเป็นแบบเสื้อเชิ้ต หรือ เสื้อ over size ก็ได้ครับ
3.เป็นแบบผ้าลูกฟุก (ทั้งกางเกง,เสื้อ)
4.หลากหลายสี (พาสเทล)
5.กางเกงจะเป็นแนว (สแลค)
** ตัวอย่าง Ref. ข้างล่างเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่