accel world นี่นางเอกเป็น AI จริงหรือเปล่าครับ ถ้าเป็นจริงได้บอกมาตอนไหนครับ

คือเคยได้ยิน ว่านางเอกเป็น AI ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า เลยมาถามครับ   ผมเริ่มถามเยอะแล้วนะ คือที่จะถามต่อจะตอบหรือไม่ก็ได้นะครับ

T-T ใครใจดี อยากให้สปอยเนิ้อเรื่องทั้งหมดจังครับ หลังอนิเมะ 24 ตอน ผมล้อเล่น แต่ถ้าว่างก็มาบอกได้นะครับ   อิอิ

แล้วตอนนี้นางเอกกับพระเอกแต่งงานกันยัง  และพระเอกได้บอกชอบนางเอกบ้างไหม (ผมว่าอันนี้คงยังหรอก แต่ก็ถามไว้ก่อน เผื่อเผื่อ)

แล้วคืออันนี้อยากรู้มากครับ  นางเอกรักพระเอกด้วยใจจริงหรือเปล่า       ผมเห็นใน pantip เขาบอกว่า ที่นางเอกรุกพระเอกมากขนาดนี้เพราะจะหลอกใช้งาน

ถ้าอยากจะเพิ่มเติมคำถามก็บอกต่อไว้ได้เลยนะครับ เพื่อตอนว่างจะได้เอามาอ่านอันที่ผมไม่ได้ถาม

T-T อยากให้มีภาคต่อครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่