งานประจำ ด้านการออกเเบบจำลอง

มีงานประจำ เกี่ยวกับการออกเเบบสร้างเเบบจำลองไหมครับ คือ ตัวผมไม่ได้จบ ด้านศิลปะน้ะครับ เเต่ผมมี ทักษะเเละความสามารถ อยู่พอตัวในการสร้างเเบบจำลอง เสมือนจริง ไม่เเน่ใจว่าในประเทศจะมีงาน ด้านนี้ให้ทำไหมครับ ผมอยากจะได้งานในด้านที่ตัวเองถนัดน่ะครับ ตอนนั้นผมได้ศึกษาเเละฝึกฝนฝีมือ เป็นเวลานานมากครับ น่าจะ3ปี เศษๆ (ผมลงรูปผลงานที่ผมทำไม่ได้ ขอเเปะเป็นชื่อ เพจละกันน้ะครับ)
FB: PicsArt Diorama Studio
ในเพจนี้ มีผลงานของผมอยู่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่