สวัสดีทุกท่านครับนี่เป็นกระทู้แรกของผมผมอยากทราบว่าพอจะมีวิธีแก้เผ็ดพวกขับรถค่อมเส้นแบ่งเลนไหมครับ

สวัสดีครับนี่เป็นการตั้งกระทู้แรกของผมผมอยากทราบว่าพอจะมีวิธีแก้เผ็ดพวกขับรถค่อมเส้นไม่ไปเลนซ้ายไม่ไปเลนขวาขี่ทับเส้นพอผมจะแซงเขาก็มาเบียดผมแล้วก็มาเบรคใส่ผมในขณะที่ผมกำลังขับตามหลังอยู่(ผมขับมอเตอร์ไซค์โดนรถสองแถวขี่รถค่อมเส้นแบ่งเลนซ้ายขวาเบียดเขาขี่แบบไม่ไปเลนซ้ายเลนขวาขี่ทับเส้นแบ่งเลนพอผมจะแซงเขาก็มาเบียดผมพอจะมีวิธีแก้เผ็ดไหมครับ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่