ขอบหน้าจอโน๊ตบุ๊คแบบนี้มีขายมั้ย

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เราทำขอบรอบหน้าจอหัก (เราลงรูปไม่ได้) แต่จะอธิบายว่าเป็นขอบรอบๆหน้าจอ ดูเหมือนจะถอดได้ เราเห็นช่างถอดออกตอนซ่อมหน้าจอครั้งนึง แถมยังมีน๊อตยึดไว้ เลยคิดว่ามีเปลี่ยนอะไหร่ได้

แล้วยางรอบๆขอบก็เหมือนเสื่อมสภาพแล้ว เวลามันหลุดติดมือเป็นยางสีดำๆเหนียวๆ เลยทำให้ตัวโน๊ตบุ๊คดูเลอะเทอะไปหมด มันมีอะไหล่ส่วนนี้ขายมั้ยคะ ยี่ห้อ sony

ใครรู้จักแหล่งขายลงให้หน่อย หรือใครเป็นพนักงาน เจ้าของร้านอะไหร่คอม บอกพิกัดร้านมาเลย จะสั่งซื้อค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่