ช่วงนี้เครียดมากครับ ออกไปไหนไม่ได้เลย ปิดหมด

ผมรู้สึกเครียดมากเลยครับ คือช่วงนี้ปิดหมดเลย ห้างก็ขยายเวลางดให้บริการไปถึงสิ้นเม.ย. ผมก็เข้าใจนะครับว่ามันเกิดอะไร เเต่ก็..................ทำไงได้ พอผมโพสในเฟสบุ๊คพ่อก็มาเม้น ไม่ให้กลำลังใจกันเลย คือ เม้นทำนองว่า ก็ทนๆไป ก็รู้อยู่เเล้วว่าต้องอดทน เเละเอาเรื่องน่ากลัวมาเม้น ว่าใครเป็นเเล้วตายก็ไม่ได้เจอหน้าพ่อแม่ ยิ่งหดหู่ไปอีก ............... เห้อ ผมก็ไม่รู้จะทำไงเลยครับ มันเครียดไปหมด สภาพที่ต้องติดเเหง็กอยู่กับบ้านตลอด สั่งออนไลน์ก็ไม่ได้ไหร่นัก .......................... เห้อ ไม่มีอะไรให้ทำสำหรับผมเลย จะต้องทำไงดีครับ ผมก็ทำได้อย่างเดียว เเต่ผมเข้าใจเเต่ไม่โอเค ปรึกษาใครไม่ได้เลย ...........................................
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่