ใครพอจะทราบเกี่ยวกับเอกสารโอนเงินประเภทนี้มั้งครับพอดีธนาคารไม่มีใครเข้าใจเลย

คือผมโอนเงินไปซื้อของจากต่างประเทศแล้วเค้าทำการโอนเงินผ่านทาง braintree/paypalเพื่อเข้าบัตร แต่ธนาคารของผมไม่สามารถตรวจสอบกับทางไหนได้เลย เมล์ไปยังร้านค้าแจ้งมาว่าไม่ตอบแต่ผมเมล์ไปร้านค้าก็ตอบกลับมาให้ธนาคารไปเช็คกับvisa ธนาคารไปเช็คมาก็แจ้งมาว่าไม่สามารถค้นประวัติเจอเพราะเกิน 2 ปีมาแล้ว ส่วนเอกสารที่ให้ไปก็ไม่มีความเข้าใจ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่