มีใครอยากเรียนภาษาตุรกีมั้ยคะะะ

สวัสดีค่ะทุกคน นี่เป็นกระทู้แรกของ ฝากไว้ในอ้อมอกอ้อมใจทุกคนด้วยน้ะ เราตั้งใจมานานแล้วว่าจะตั้งกระทู้เกี่ยวกับการเรียนภาษาตุรกี คือเราได้มีโอกาสไปเรียนมหาลัยที่ตุรกี รวมๆแล้วก็6ปีกว่าๆ ฟังดูเหมือนมันไม่มากเท่าไรแต่ก็คิดว่าความสามารถทางภาษาตุรกีของตัวเองน่าจะมีประโยชน์ก้บคนที่สนใจบ้าง มีใครสนใจอยากเรียนคอมเม้นท์มาบอกกันนะคะ สอนฟรี อยากให้ทุกคนได้ภาษาใหม่ ปล.หนุ่มตุรกีหล่อน้ะเผื่อไง้คุยจีบเลย 😂
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่