😃😃ครบรอบ 30 ปี หนังเรื่อง " Pretty Woman " ผู้หญิงบานฉ่ำ ในเดือนนี้แล้วค่ะ มาร่วมรำลึกกันหน่อยค่ะ 💜💜💜

หนังเรื่องนี้เข้าฉายครั้งแรก วันที่ 23 มีนาคม 1990

หรือเมื่อกว่า 30 ปีก่อนค่ะ

เป็นหนังที่แจ้งเกิด จูเลีย โรเบิร์ต เลยค่ะ

ส่วนตัวชอบฉากที่ จูเลีย โรเบิร์ต กลับไปเยาะเย้ย

พนักงานในร้านที่ดูถูกนางตอนเข้าไปซื้อของค่ะ

ฉากนั้นสะใจมากๆค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

มีเพลงประกอบภาพยนตร์ที่ดังมากๆคือ It must have been

Love 

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่