รบกวนสอบถามเกี่ยวกับผู้แทนจำหน่าย Harley Davidson ในไทย

กระทู้คำถาม
พอดีเพิ่อนฝากถามมา เค้าสนใจจะออกรถ Harley Davidson พอดีมีคนบอกให้ออกกับ AAS บางคนบอก Power Station บางคนก็บอก Poise ที่ขอนแก่นดีกว่า สรุปคำถามนะครับ

1.ใครเป็นตัวแทนจำหน่ายที่ใหญ่สุด

2.ราคาเท่ากันไหม

3.ที่ไหนมีลักษณะเด่นพิเศษและน่าออกกับเจ้านั้นมากที่สุดครับ

ปล.เค้าจะออกรุ่นตระกูลทัวร์ริ่งปี 2020 ที่ผลิตในไทยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่