[โหวต] Benz E-Class รุ่นปัจจุบันกับ E-Class Exclusive รุ่นใหม่ รุ่นไหนสวยกว่ากันช่วยกันโหวตครับ

เปรียบเทียบระหว่าง

1. E220d Sport 2019 - ดีเซลรุ่นเดียวของ E-Class ในปัจจุบัน

2. E-Class Exclusive 2021 - รุ่นตกแต่งหรูหราที่จะเปิดตัวในไทยปี 2021

ขอเปรียบเทียบเฉพาะ 2 รุ่นนี้เรื่องความสวยงามภายนอกอย่างเดียวนะครับ (ไม่นับภายใน) คันไหนสวยกว่ากันครับ ???
* จำเป็นต้องตอบ
1. Benz E-Class รุ่นปัจจุบันกับ E-Class Exclusive รุ่นใหม่ รุ่นไหนสวยกว่ากันช่วยกันโหวตครับ *
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่